Properties for sale in Jumeirah Beach Residence
Pagbukud-bukurin ayon sa
341 ari-arian
-
Distansya sa dagat: 100 mTaon ng pagkumpleto: II quarter, 2023, off-plan
Rimal 1 - Jumeirah Beach Residence - Dubai - UAE -
Distansya sa dagat: 350 mTaon ng pagkumpleto: I quarter, 2020, completed
Jumeirah Beach Residence Near The Ritz-Carlton, Dubai - Dubai - UAE -
Mga silid: 6Mga silid-tulugan: 4Mga banyo: 6Living space: 284 m²Distansya sa dagat: 50 m
-
Mga silid-tulugan: 5Mga banyo: 6Living space: 5018 m²Distansya sa dagat: 10 mThe Last Brand New Penthouse on The Address JBR Mga detalye
-
Mga silid: 5Mga silid-tulugan: 2Mga banyo: 3Living space: 132 m²
-
Mga silid-tulugan: 5Living space: 414 m²Distansya sa dagat: 100 mThe pinnacle of the luxury real estate market - a five-bedroom penthouse in JBR with breathtaking views of the Arabian Gulf Mga detalye
-
Mga silid-tulugan: 4Living space: 339 m²Distansya sa dagat: 100 mA blend of luxury and luxury in a 4-bedroom serviced apartment with panoramic views of the Arabian Gulf. Mga detalye
-
Mga silid-tulugan: 5Living space: 466 m²Distansya sa dagat: 100 mThe apotheosis of luxury and comfort is embodied in this five-bedroom servicing apartment Mga detalye
-
Mga silid-tulugan: 2Living space: 185 m²Distansya sa dagat: 100 mTwo bedroom residence apartments are located on the side of the bay, where a breathtaking panorama opens up Mga detalye
-
Mga silid-tulugan: 4Living space: 283 m²Distansya sa dagat: 100 mApartment with four bedrooms in the spirit of La Dolce Vita in the most prestigious area of Dubai - Dubai Marina, JBR, on the shores of the Arabian Gulf Mga detalye
-
Distansya sa dagat: 50 mTaon ng pagkumpleto: III quarter, 2027, off-plan
34FF+HP - Bluewaters Island - Dubai - UAE -
Mga silid-tulugan: 3Living space: 183 m²Distansya sa dagat: 100 mPanoramic Arabian Gulf Serviced Three-Bedroom Apartment Mga detalye
-
Distansya sa dagat: 500 mTaon ng pagkumpleto: III quarter, 2009, off-plan
-
Mga silid: 5Mga silid-tulugan: 3Mga banyo: 3Living space: 175 m²
-
Mga silid-tulugan: 2Mga banyo: 3Living space: 178 m²Distansya sa dagat: 50 m
-
Mga silid-tulugan: 5Mga banyo: 7Living space: 413 m²Distansya sa dagat: 100 m
-
Distansya sa dagat: 150 mTaon ng pagkumpleto: II quarter, 2024, off-plan
Jumeirah Beach Residence - Dubai - UAE -
Mga silid-tulugan: 2Living space: 109 m²Distansya sa dagat: 100 mBuy from us and travel to Dubai for free. Ultra luxurious apartments in the iconic complex "Address Jumeirah Resort" on the first ... Mga detalye
-
Mga silid: 2Mga silid-tulugan: 1Mga banyo: 1Living space: 102 m²
-
Mga silid-tulugan: 3Mga banyo: 3Living space: 182 m²Distansya sa dagat: 100 m
-
Mga silid-tulugan: 2Living space: 109 m²Distansya sa dagat: 100 m2 bedroom serviced apartment with furniture and sea views in the iconic complex "Address Jumeirah Resort" Mga detalye
-
Distansya sa dagat: 200 mTaon ng pagkumpleto: IV quarter, 2007, off-plan
34HP+PMV - Al Mamsha St - Jumeirah Beach Residence - Dubai - UAE -
Mga silid-tulugan: 2Living space: 140 m²Distansya sa dagat: 100 mTwo bedroom residences with enchanting panoramic views of the Arabian Gulf Mga detalye
-
Mga silid-tulugan: 3Living space: 183 m²Distansya sa dagat: 100 mServiced apartment with 3 bedrooms with sea views in one of the most beautiful residences in Dubai - "Address Jumeirah Resort" Mga detalye
1 - 24 mula sa 341
We recommend
By type of property
Residential complexes
Keturah Reserve
63482
Marina Living
63482
Belmont Residence
63482
Amalia Residences
63482
Anya
63482
Bluewaters Bay
63482
Damac Bay
63482
Hartland II
63482
Marina Shores
63482
One Crescent
63482
Palace Residences North
63482
Seascape
63482
The Sanctuary
63482
Jumeirah Beach Residence Real Estate Market Trends
Last update: 30 Abril 2026
Median Price
2 572 110 AED
-1.1%
YoY
Median price per m² (sqm)
18 184 AED
2.2%
YoY
Average price
3 799 942 AED
15.8%
YoY
Minimal Price
764 000 AED
818.5%
YoY
Most expensive listing
16 500 000 AED
-25.0%
YoY
Median Size
132 m²
Minimal Size
40 m²
Maximum size
677 m²
REALESTATE MARKET OVERVIEW
DETAILED MARKET INSIGHTS
| Key Indicators | Dubai | Jumeirah Beach Residence | Pagkakaiba |
|---|---|---|---|
| Median Price | 1 396 800 AED | 2 572 110 AED | + 1 175 310 AED (84.1%) |
| Median price per m² (sqm) | 18 988 AED | 18 184 AED | - 804 AED (-4.2%) |
| Average price | 2 076 322 AED | 3 799 942 AED | + 1 723 620 AED (83.0%) |
| Minimal Price | 2 312 AED | 764 000 AED | + 761 688 AED (32,945.0%) |
| Most expensive listing | 422 000 000 AED | 16 500 000 AED | - 405 500 000 AED (-96.1%) |
| Median Size | 75 m² | 132 m² | + 57 m² (76.0%) |
| Minimal Size | 20 m² | 40 m² | + 20 m² (100.0%) |
| Largest Unit | 2 915 m² | 677 m² | + 675 m² (33,750.0%) |
| Number of transactions | 46604 | 139 | - 46 465 (-99.7%) |
Hindi ka makahanap ng ari-arian na hinahanap mo?
Iwanan ang iyong katanungan at tutulungan ka ng mga mahuhusay na ahente na mahanap ang iyong perpektong pagpipilian.

.jpg)

.jpg)

.jpg)