Aspirz by Danube
min. 852 000 AED
Delivery of the object
IV quarter, 2028
Living space
min. 36 m²
Payment plan
70 / 30
Developer
Location
Aspirz by Danube - Golf Course Dr - Dubai Sports City - Dubai - UAE
Al Khail (formerly Nakheel)
7000m
SOBHA Realty (formerly Dubai Marina and DAMAC Properties)
7000m
DMCC (formerly Jumeirah Lakes Towers)
7300m
Malapit sa ospital
Bulwagang tanggapan sa gusali
Malapit sa metro
Tanawin ng komunidad
Magandang lokasyon
Balkonahe
Malapit sa mga paaralan
Tanawin ng lungsod
Features
Lokasyon
- Malapit sa mga shopping mall
- Malapit sa mga paaralan
- Malapit sa kindergarten
- Prestihiyosong distrito
- Magandang lokasyon
- Malapit sa metro
- Malapit sa ospital
- Tanawin ng lungsod
- Malawak na tanawin
- Tanawin ng Kalye
- Magandang tanawin
- Tanawin ng komunidad
Mga katangian
- Balkonahe
- Terrace
- Premium na klase
- Bagong proyekto sa pag-unlad
- Bagong proyekto
Mga pasilidad sa loob ng bahay
- Magiliw sa mga bata
- Bulwagang tanggapan sa gusali
- Sinehan
- Silid-pasingawan
- Sauna
- SPA center
- Fitness room
- Pilates at yoga room
- Elevator
Panlabas na mga katangian
- Barbecue area
- Pool ng mga bata
- Landscaped na hardin
- Landscaped na berdeng lugar
- Accessibility ng transportasyon
- Concierge
- Swimming pool
- Karaniwang lugar na may pool
- Basketball ground
- Running track
- Ground ng palakasan
- Tennis court
- Tindahan
Tungkol sa Aspirz by Danube
Lungsod
Dubai
Distrito
Tirahan
Aspirz by Danube - Golf Course Dr - Dubai Sports City - Dubai - UAE
Uri
Pag-unlad
Sa dagat
8 km
From agencies
4 mga ari-arian
Sa sentro ng lungsod
19 km
Petsa ng pagkumpleto
IV quarter 2028
ID
614909
Payment plan
70 / 30
Mga silid
1, 2, 3, Studio
Living space
Living space36 m², max. 123 m²
- m²
- sq. ft
Apartments and flats in Aspirz by Danube
Pagbukud-bukurin ayon sa
-
Apartment sa Aspirz by Danube sa Dubai Sports City, UAE 1 silid-tulugan, 45 sq.m. № 740217
Mga silid-tulugan: 1Mga banyo: 2Living space: 45 m² -
Apartment sa Aspirz by Danube sa Dubai Sports City, UAE 36 sq.m. № 740214
Mga silid: StudioMga banyo: 1Living space: 36 m² -
Apartment sa Aspirz by Danube sa Dubai Sports City, UAE 2 silid-tulugan, 79 sq.m. № 740216
Mga silid-tulugan: 2Mga banyo: 2Living space: 79 m² -
Apartment sa Aspirz by Danube sa Dubai Sports City, UAE 3 silid-tulugan, 123 sq.m. № 740215
Mga silid-tulugan: 3Mga banyo: 4Living space: 123 m²
Mapa
Airport
18 km
City center
19 km
Beach
8 km
Hospital
5 km
Marina
7.5 km
Mall
1.5 km
Developer Danube Properties

Developer Danube Properties
Itinatag sa
1995
Makipag-ugnayan sa nagbebenta
Our team will help you choose the perfect property in Aspirz by Danube
Mga katulad na alok
-
Distansya sa dagat: 8 kmTaon ng pagkumpleto: IV quarter, 2026, off-plan
26W5+H7V - Jumeirah Village Circle - Jumeirah Village - Dubai - UAE -
Distansya sa dagat: 8 kmTaon ng pagkumpleto: IV quarter, 2026, off-plan
26W5+H7V - Jumeirah Village Circle - Jumeirah Village - Dubai - UAE -
Distansya sa dagat: 8 kmTaon ng pagkumpleto: IV quarter, 2027, off-plan
MAISON ELYSEE 3 - Jumeirah Village - Jumeirah Village Circle - Dubai - UAE -
Distansya sa dagat: 8 kmTaon ng pagkumpleto: IV quarter, 2027, off-plan
ALDER at Parkfive - Dubai Production City - Dubai - UAE




































