Properties for sale in Dubai Harbour
Pagbukud-bukurin ayon sa
792 mga ari-arian
-
Distansya sa dagat: 150 mTaon ng pagkumpleto: II quarter, 2027, off-plan
34RV+XJ - Dubai International Marine Club - Dubai - UAE -
Distansya sa dagat: 100 mTaon ng pagkumpleto: III quarter, 2021, completed
Emaar Beachfront - The Palm Jumeirah - Dubai - UAE -
Distansya sa dagat: 100 mTaon ng pagkumpleto: II quarter, 2024, off-plan
Emaar Beachfront - The Palm Jumeirah - Dubai - UAE -
BEACH ISLE sa Dubai Harbour, Dubai, UAE № 46860DevelopmentDistansya sa dagat: 20 mTaon ng pagkumpleto: III quarter, 2023, off-plan
Emaar Beachfront - The Palm Jumeirah - Dubai - UAE -
Distansya sa dagat: 100 mTaon ng pagkumpleto: IV quarter, 2026, off-plan
The Palm Jumeirah - Dubai Marina - Dubai - UAE -
442V+J29 - The Palm Jumeirah - Dubai - UAE -
Mga silid-tulugan: 2Living space: 145 m²Distansya sa dagat: 100 mTwo bedroom apartments in the only building in the world designed with the participation of world designer Elie Saab Mga detalye
-
Mga silid-tulugan: 3Living space: 182 m²3 Bedroom Luxury Apartment in a complex designed in partnership with renowned couturier Elie Saab and leading Dubai developer Emaar Mga detalye
-
Mga silid-tulugan: 3Living space: 182 m²Distansya sa dagat: 100 mStunning three-bedroom apartment in the elite Grand Blue Tower residence by Elie Saab Mga detalye
-
Mga silid-tulugan: 3Living space: 205 m²Distansya sa dagat: 100 mRefined and sophisticated design of every detail in the interior of the three-bedroom apartment, from the world famous designer Elie Saab Mga detalye
-
Mga silid: 2Mga silid-tulugan: 1Mga banyo: 2Living space: 68 m²Distansya sa dagat: 100 m
-
Mga silid-tulugan: 3Living space: 180 m²Distansya sa dagat: 100 mImmerse yourself in a world of luxury and luxury in your three-bedroom apartment, new residence from Elie Saab and Emaar Mga detalye
-
Mga silid-tulugan: 3Living space: 224 m²Distansya sa dagat: 100 mSpacious apartment with three bedrooms, an area of 224 sq.m., the largest possible for this category of apartments Mga detalye
-
BEACH VISTA sa Dubai Harbour, Dubai, UAE № 46766DevelopmentDistansya sa dagat: 30 mTaon ng pagkumpleto: III quarter, 2021, completed
34WQ+VCM Emaar Beachfront - The Palm Jumeirah - Dubai Marina - Dubai - UAE -
Mga silid-tulugan: 3Mga banyo: 3Living space: 158 m²Distansya sa dagat: 100 m
-
SUNRISE BAY sa Dubai Harbour, Dubai, UAE № 46779DevelopmentDistansya sa dagat: 30 mTaon ng pagkumpleto: IV quarter, 2021, completed
Emaar Beachfront - The Palm Jumeirah - Dubai - UAE -
Mga silid-tulugan: 1Mga banyo: 1Living space: 69 m²Distansya sa dagat: 100 m
-
Mga silid-tulugan: 2Living space: 123 m²Distansya sa dagat: 100 mExperience Elie Saab's haute couture in every detail of your three-bedroom apartment Mga detalye
-
Mga silid-tulugan: 2Mga banyo: 3Living space: 103 m²Distansya sa dagat: 100 m
-
SOUTH BEACH sa Dubai Harbour, Dubai, UAE № 59357DevelopmentDistansya sa dagat: 50 mTaon ng pagkumpleto: II quarter, 2022, completed
The Palm Jumeirah - Dubai - UAE -
Mga silid-tulugan: 4Living space: 228 m²Distansya sa dagat: 100 m
-
Distansya sa dagat: 100 mTaon ng pagkumpleto: I quarter, 2022, completed
Emaar Beachfront - The Palm Jumeirah - Dubai - UAE -
Mga silid-tulugan: 4Living space: 240 m²Distansya sa dagat: 100 mTreat yourself to the luxury and pleasure of living in a spacious 4 bedroom beachfront apartment just 25 minutes' drive from downtown Dubai Mga detalye
-
Distansya sa dagat: 500 mTaon ng pagkumpleto: I quarter, 2022, completed
Al Emreef St - Dubai Marina - Dubai - UAE
1 - 24 mula sa 792
We recommend
By type of property
Residential complexes
Keturah Reserve
63598
Marina Living
63598
Belmont Residence
63598
Amalia Residences
63598
Anya
63598
Bluewaters Bay
63598
Damac Bay
63598
Hartland II
63598
Marina Shores
63598
One Crescent
63598
Palace Residences North
63598
Seascape
63598
The Sanctuary
63598
Dubai Harbour Real Estate Market Trends
Last update: 30 Abril 2026
Median Price
3 950 000 AED
-16.0%
YoY
Median price per m² (sqm)
38 950 AED
-2.9%
YoY
Average price
5 294 734 AED
-3.1%
YoY
Minimal Price
609 786 AED
-22.3%
YoY
Most expensive listing
28 257 199 AED
-0.2%
YoY
Median Size
111 m²
Minimal Size
30 m²
Maximum size
503 m²
REALESTATE MARKET OVERVIEW
DETAILED MARKET INSIGHTS
| Key Indicators | Dubai | Dubai Harbour | Pagkakaiba |
|---|---|---|---|
| Median Price | 1 396 800 AED | 3 950 000 AED | + 2 553 200 AED (182.8%) |
| Median price per m² (sqm) | 18 988 AED | 38 950 AED | + 19 962 AED (105.1%) |
| Average price | 2 076 322 AED | 5 294 734 AED | + 3 218 412 AED (155.0%) |
| Minimal Price | 2 312 AED | 609 786 AED | + 607 474 AED (26,274.8%) |
| Most expensive listing | 422 000 000 AED | 28 257 199 AED | - 393 742 801 AED (-93.3%) |
| Median Size | 75 m² | 111 m² | + 36 m² (48.0%) |
| Minimal Size | 20 m² | 30 m² | + 10 m² (50.0%) |
| Largest Unit | 2 915 m² | 503 m² | + 501 m² (25,050.0%) |
| Number of transactions | 46604 | 147 | - 46 457 (-99.7%) |
Hindi ka makahanap ng ari-arian na hinahanap mo?
Iwanan ang iyong katanungan at tutulungan ka ng mga mahuhusay na ahente na mahanap ang iyong perpektong pagpipilian.

.jpg)

_result_480x320.jpg)